Kayan aiki mai nauyi mai nauyi ABT-003 |Accor

Kayan aiki mai nauyi mai nauyi ABT-003 |Accor

Takaitaccen Bayani:

The nauyi wajibi bandling kayan aiki, don bakin karfe dangantaka da nisa 0.5 to 0.75inch (12.7 ~ 19.0mm), utilizes manual aiki zuwa tashin hankali da kuma yanke bakin karfe taye.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Kayan aiki mai nauyi mai nauyi - ABT003 kayan aiki ne na ƙarfe na hannu wanda aka ƙera musamman don aikace-aikacen da ke buƙatar ƙarfin juzu'i.Mafi dacewa don amfani tare da aikace-aikacen birni da babban diamita clamping.Wannan kayan aikin bandeji yana aiki da kyau tare da 304 da 201 bakin karfe na bakin karfe daga 1/2 zuwa 3/4 inci fadi, kauri har zuwa 1.0 mm.Ya dace don ɗaure madauri a kusa da kowane bututu ko bayanin martaba, don haɗa alamomi, igiyoyi, hoses ko alamun zirga-zirga, don gine-gine da wuraren gini.

Siffofin

1. Don aikace-aikacen da ke buƙatar ƙarin ƙarfi.Tashin hankali sama da fam 3,300 na karfi.
2. An yi amfani da shi don amfani da kowane nau'i na Bakin Karfe Banding, Preformed Bakin Karfe Ties da daban-daban madauri.
3. Tashin hankali da yanke wutsiya da aka kafa.
4. Sauke kayan aikin ƙirƙira tare da ginannen abin yanka.
5. Spring ɗora Kwatancen gripper lever inganta sauƙi na amfani, da kuma inganta band tashin hankali.

Ƙayyadaddun bayanai

Tda

Kayan aikin Bakin Karfe Mai nauyi

Item Code

Saukewa: ABT-003

Material

High carbon karfe

Cmai kyau

Sliver

Dace Nisa

12.7mm ~ 19mm

Dace Da Kauri

Har zuwa 1 mm

Anau'in takarda

Tigertnau'in eeth;nau'in L;Nau'in hatimi

Fuction

Tare da taut kuma yanke bel na karfe kayayyakin gyara

Jagoran Jagora

1. Ana iya amfani da bandeji daga nadi mai yawa saboda wannan yana kawar da sharar bandeji gaba ɗaya.Zamewa zamewa a kan band kamar yadda aka nuna, kawo karshen bandeji a kusa da abu da za a manne da kuma sake ta hanyar dunƙule. Lura: Tashin hankali screw ya kamata a sa mai akai-akai.
2. Ci gaba da bandeji a kusa da abu akai-akai ta hanyar dunƙule.Ƙwaƙwalwar waƙa sau biyu tana haɓaka daɗaɗɗen radial fiye da yin waƙa.
3. Sanya band a buɗe hancin kayan aiki da toshe gripper.Matsa cikin rami gwargwadon iko don guje wa zamewa cikin hancin kayan aiki.Ƙarfafa manne bandeji ta hanyar jujjuya riƙon tashin hankali a kusa da agogo yayin da yake riƙe da bandeji da ƙarfi a kan band.NOTE: Ba a yi niyya ba don ɗaukar nauyin bazara na mai riƙe bandeji don amintacce da hana band daga zamewa yayin aiwatar da tashin hankali.

FAQ

Q1.Menene sharuɗɗan tattarawa?
A: Gabaɗaya, muna tattara kayanmu a cikin kwalaye masu launin tsaka tsaki da kwali mai launin ruwan kasa.Idan kun yi rajista ta hanyar doka, za mu iya tattara kayan a cikin kwalayenku masu alama bayan samun wasiƙun izinin ku.

Q2.Menene sharuddan biyan ku?
A: T / T 30% azaman ajiya, da 70% kafin bayarwa.Za mu nuna muku hotunan samfuran da fakiti kafin ku biya ma'auni.

Q3.Menene sharuɗɗan bayarwa?
A: EXW, FOB, CFR, CIF, DDU.

Q4.Yaya game da lokacin bayarwa?
A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 30 zuwa 60 bayan karɓar kuɗin gaba.Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da adadin odar ku.

Q5.Za a iya samar da bisa ga samfurori?
A: Ee, zamu iya samar da samfuran ku ko zanen fasaha.Za mu iya gina gyare-gyare da kayan aiki.

Q6.Menene tsarin samfurin ku?
A: Za mu iya samar da samfurin idan muna da shirye-shiryen sassa a hannun jari, amma abokan ciniki dole ne su biya farashin samfurin da farashin mai aikawa.

Q7.Za ku iya buga alamar mu akan kunshin ko samfuran?
A: Ee, muna da shekaru 10 OEM gwaninta, abokan ciniki' logo za a iya sanya ta Laser, kwarzana, embossed, canja wurin bugu da dai sauransu.

Q8: Ta yaya kuke sa kasuwancin mu na dogon lokaci da kyakkyawar dangantaka?
A:1.Muna kiyaye inganci mai kyau da farashin gasa don tabbatar da amfanin abokan cinikinmu;
2. Muna girmama kowane abokin ciniki a matsayin abokinmu kuma muna yin kasuwanci da gaske kuma muna yin abota da su, ko da daga ina suka fito.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana