Yadda Ake Zaɓan Ƙarƙashin Ƙarfe Mai Kyau

Yadda Ake Zaɓan Ƙarƙashin Ƙarfe Mai Kyau

Lokacin zabar madaidaicin haɗin kebul na bakin karfe, la'akari da waɗannan abubuwan:
Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Kebul yana ƙayyade iyakar ƙarfinsa.Tabbatar cewa kun zaɓi igiyar kebul tare da madaidaicin ƙarfi don aikace-aikacenku.
Tsawon: Tsawon igiyoyin kebul yana ƙayyade matsakaicin diamita da zai iya ɗauka.Zaɓi igiyar igiya tare da madaidaiciyar tsayi don aikace-aikacen ku.
Nisa: Faɗin haɗin kebul yana ƙayyade ƙarfinsa gaba ɗaya.Zaɓi igiyar igiya mai faɗi daidai don aikace-aikacen ku.
Rufewa: Rubutun igiyar igiya tana ƙayyade juriya ga hasken UV, sunadarai, da sauran abubuwa.Zaɓi igiyar igiya tare da madaidaicin sutura don aikace-aikacenku.

Tambayoyin da ake yawan yi

Ana iya sake amfani da haɗin kebul na bakin karfe?
An tsara haɗin kebul na bakin ƙarfe don amfani na lokaci ɗaya.Koyaya, ana iya sake amfani da wasu nau'ikan haɗin kebul na bakin karfe, muddin basu lalace ba yayin aikin cirewa.

Ta yaya zan shigar da bakin karfe na igiyoyi?
Don shigar da igiyoyin igiya na bakin karfe, da farko, kunsa tayen a kusa da abin da kuke son kiyayewa, sannan saka wutsiyar taye a cikin na'urar kullewa sannan a ja shi damtse.

Shin bakin karfe na igiyoyin igiyar igiyar ruwa yana jure zafi?
Ee, bakin karfe na igiyoyin kebul na iya jure matsanancin yanayin zafi, yana mai da su cikakke don amfani a cikin yanayi mara kyau.

Kammalawa
Abubuwan haɗin kebul na bakin karfe suna da yawa, ɗorewa, kuma abin dogaro sosai waɗanda ke ba da fa'idodi da yawa ga masana'antu daban-daban.


Lokacin aikawa: Fabrairu-18-2023