Jimlar Kaset Tsaro Canja wurin, Tambayoyi Bayyanannun kaset, Tamper Resistant Tepes |Accor
Bayanin samfur
Ana amfani da jimlar kaset ɗin Tsaro na Canja wurin don rufe kwalaye ko fakiti waɗanda ba za a sake amfani da su ba, alamun bugu na tsaro ko ƙirar za a canja su gaba ɗaya zuwa saman kwali/labarai idan an cire hatimin da ba zai iya jurewa ba.Duk da haka, ba za ka iya jin wani mannewa a kan tef da kuma a kan zane mai ban dariya surface, kuma zai ko da yaushe bar matsananci bakin ciki fim a kan aikace-aikace surface.
Zane-zane na al'ada don ƙarin tsaro na iya haɗawa da bugu na musamman, saƙon ɓoyayyiyar al'ada, fashe-fashe don sauƙin yagewa, ƙididdige lamba da masu gano UV.



Siffofin
1. Za'a canza bugu na tsaro gaba ɗaya zuwa saman aikace-aikacen idan an cire shi.
2. Mai ɗaukar asali na asali (fim mai matsakaici) "ya ba da baya" duka sutura.
3. Jin babu mannewa a kan tef biyu da farfajiyar kwali bayan cire tef.
4. A bayyane kuma a bayyane don ganin an cire hatimai bayyananne.
5. Babu lokacin jira don sifar shaidar tamper ta fara aiki.
6. Dace da mafi yawan saman, ciki har da ƙananan makamashi.
7. Ana samun lambobi a jere.
Zazzabi
Adana zafin jiki: -30˚C zuwa 80˚C
Yanayin aiki: 10ºC zuwa 40ºC
Kayan abu
Abun Fuska: 25/50 microns Polyester
M Material: Acrylic
Girman
50mm x 50m ko al'ada
Nisa Min: 20mm;Matsakaicin Tsayin: 500M
Bugawa akan fuskar fuska:Blank, rubutu, m bayanai, barcode, QR code
Saƙon Boye na Musamman:"Voidopen", "void", " Garanti BANZA IDAN AN CIRE ", "BANZA IDAN AKA CIRE", "GARANTAR CUTARWA", "Hatimin Tsaro"
Launuka
Blue / Ja / Musamman
Amfani
Idan kuna da matsala mai juriya, matsalar tsaro ko matsalolin kariya ta alama, tef ɗin mai jurewa da kai zai zama taimako, wannan tef ɗin yana taimaka muku ƙara kasuwancin ku da riba, sauƙin saka idanu da kariya daga duk matakan yuwuwar zamba da karya. handling
Aikace-aikacen masana'antu
Titin Titin, Maritime, Jirgin Sama, Gwamnati, Telecom, Wasika & Courier, Pharmaceutical & Chemical, Masana'antar Mabukaci, Cibiyoyin Kudi, Kayayyaki Masu Mahimmanci, Otal, Banki & CIT, Kariyar Wuta, Amfani, Kera, Masana'antar Abinci, Kasuwancin Warehouse & Babban kanti
Abu don rufewa
Akwati, Jakunkuna, Motoci marasa haraji, Akwatunan Tote, Caji na Roll, Masu kashe wuta, Ƙofofin Fita, Mitar Gas, Mitocin Ruwa da Mitar Wutar Lantarki
FAQ
Q1.Menene sharuɗɗan tattarawa?
A: Gabaɗaya, muna tattara kayanmu a cikin kwalaye masu launin tsaka tsaki da kwali mai launin ruwan kasa.Idan kun yi rajista ta hanyar doka, za mu iya tattara kayan a cikin kwalayenku masu alama bayan samun wasiƙun izinin ku.
Q2.Menene sharuddan biyan ku?
A: T / T 30% azaman ajiya, da 70% kafin bayarwa.Za mu nuna muku hotunan samfuran da fakiti kafin ku biya ma'auni.
Q3.Menene sharuɗɗan bayarwa?
A: EXW, FOB, CFR, CIF, DDU.
Q4.Yaya game da lokacin bayarwa?
A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 30 zuwa 60 bayan karɓar kuɗin gaba.Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da adadin odar ku.
Q5.Za a iya samar da bisa ga samfurori?
A: Ee, zamu iya samar da samfuran ku ko zanen fasaha.Za mu iya gina gyare-gyare da kayan aiki.
Q6.Menene tsarin samfurin ku?
A: Za mu iya samar da samfurin idan muna da shirye-shiryen sassa a hannun jari, amma abokan ciniki dole ne su biya farashin samfurin da farashin mai aikawa.
Q7.Za ku iya buga alamar mu akan kunshin ko samfuran?
A: Ee, muna da shekaru 10 OEM gwaninta, abokan ciniki' logo za a iya sanya ta Laser, kwarzana, embossed, canja wurin bugu da dai sauransu.
Q8: Ta yaya kuke sa kasuwancin mu na dogon lokaci da kyakkyawar dangantaka?
A:1.Muna kiyaye inganci mai kyau da farashin gasa don tabbatar da amfanin abokan cinikinmu;
2. Muna girmama kowane abokin ciniki a matsayin abokinmu kuma muna yin kasuwanci da gaske kuma muna yin abota da su, ko da daga ina suka fito.